Kayan aiki Valve

 • JBV-100 Ball Valve for Pressure Pipe

  JBV-100 Ball Valve don Bututun Matsi

  An ƙera bawul ɗin ƙwallon ƙwallon don ba da ƙarfi mafi girma da mutunci ta hanyar amfani da tsarin glandan zobe mai ƙarfi iri ɗaya kamar a cikin bawul ɗin allura, wanda idan aka haɗa shi tare da tushen wurin zama na baya, yana ba da tabbacin juriya ga duk hanyoyin aiki da matsi.

 • JCV-100 High Pressure/Temperature Check Valve

  JCV-100 Babban Matsi / Matsakaicin Yanayin Duba Valve

  Kowane bawul ɗin bincike an gwada masana'anta don tsaga da aikin sake rufewa tare da injin gano ɗigo ruwa.Kowane bawul ɗin duba ana yin hawan keke sau shida kafin gwaji.Ana gwada kowane bawul don tabbatar da hatimi a cikin daƙiƙa 5 a daidai matsi na sake rufewa.

 • JNV-100 Stainless Steel Male Needle Valve

  JNV-100 Bakin Karfe Namiji Alurar Bawul

  Bawul ɗin allura suna ba da ingantaccen sarrafa kwararar ruwa don kewayon aikace-aikace ta amfani da nau'ikan ƙirar tushe, ƙirar kwarara, kayan aiki, da haɗin kai na ƙarshe a cikin ƙira irin su haɗin kai-bonnet da ƙungiyar-bonnet.Bawul ɗin mita suna ba da damar yin gyare-gyare mai kyau don sarrafa tsarin tsarin daidai a cikin ƙananan-ko matsa lamba, da ƙananan, matsakaici, ko aikace-aikace masu girma.

 • JBBV-101 Single Block and Bleed Valve

  JBBV-101 Single Block da Bleed Valve

  Ana iya gane monoflanges a cikin 316 L na al'ada a matsayin daidaitattun kayan aiki ko abubuwan ban mamaki lokacin da ake buƙata.Suna da ƙananan girma tare da raguwar farashin haɗawa.

 • JBBV-102 Double Block and Bleed Valve

  JBBV-102 Toshe Biyu da Bawul ɗin Jini

  Kerarre daga jabun Bakin Karfe - ASTM A479, ASTM A182 F304, ASTM A182 F316, ASTM A182 F304, ASTM A182 F304L, Carbon Karfe - ASTM A 105, Monel, Inconel, Hastelloy, Titanium, sauran akan buƙataAkwai kayan aiki tare da bin NACE.

 • JBBV-103 Block and Bleed Monoflange Valve

  JBBV-103 Block da Bleed Monoflange Valve

  Toshe da Bleed Monoflange yana wakiltar haɓakar fasaha da tattalin arziki na gaske.Daban-daban daga tsohuwar tsarin da aka haɗa da manyan bawuloli masu girma, aminci da kashe bawuloli, magudanar ruwa da samfuri, waɗannan monoflanges suna ba da damar rage farashi da sarari.Ana iya gane monoflanges a cikin gargajiya AISI 316 L a matsayin ma'auni ko kayan m lokacin da ake buƙata.Suna da ƙananan girma tare da raguwar farashin haɗawa.

 • JBBV-104 Double Block & Bleed Monoflange Valve

  JBBV-104 Toshe Biyu & Bawul ɗin Monoflange na Jini

  Toshe Biyu da Monoflange na Jini suna wakiltar ƙirƙirar fasaha da tattalin arziƙi na gaskiya.Daban-daban daga tsohuwar tsarin da aka haɗa da manyan bawuloli masu girma, aminci da kashe bawuloli, magudanar ruwa da samfuri, waɗannan monoflanges suna ba da damar rage farashi da sarari.Ana iya gane monoflanges a cikin gargajiya AISI 316 L a matsayin ma'auni ko kayan m lokacin da ake buƙata.Suna da ƙananan girma tare da raguwar farashin haɗawa.

 • JELOK 2-Way Valve Manifolds for Pressure Gauge Transmitter

  JELOK 2-Way Valve Manifolds don Ma'aunin Ma'aunin Matsala

  JELOK 2-valve manifolds an tsara su don matsa lamba a tsaye da aikace-aikacen matakin ruwa.Aikinsa shine haɗa ma'aunin matsa lamba tare da matsi.Ana amfani da shi gabaɗaya a cikin kayan sarrafa filin don samar da tashoshi da yawa don kayan aiki, rage aikin shigarwa da haɓaka amincin tsarin.

 • JELOK 3-Way Valve Manifolds for Pressure Transmitterr

  JELOK 3-Way Valve Manifolds don Mai watsa matsi

  JELOK 3-bawul manifolds an tsara su don aikace-aikacen matsa lamba daban-daban.3-bawul manifolds sun ƙunshi bawuloli uku masu alaƙa da juna.Dangane da aikin kowane bawul a cikin tsarin, ana iya raba shi zuwa: babban bawul mai ƙarfi a gefen hagu, ƙananan bawul ɗin matsa lamba a dama, da bawul ɗin ma'auni a tsakiya.

 • JELOK 5-Way Valve Manifolds for Pressure Transmitterr

  JELOK 5-Way Valve Manifolds don Mai watsa matsi

  Lokacin aiki, rufe ƙungiyoyi biyu na bawuloli masu dubawa da ma'auni.Idan ana buƙatar dubawa, kawai yanke babban matsa lamba da ƙananan bawuloli, buɗe bawul ɗin ma'auni da bawul ɗin dubawa guda biyu, sannan rufe bawul ɗin ma'auni don daidaitawa da daidaita mai watsawa.

 • Air Header Distribution Manifolds

  Rarraba Manyan Kan Sama

  JELOK Series air header rarraba manifolds an tsara don rarraba iska daga kwampreso zuwa actuators a kan pneumatic kayan aiki, kamar tururi kwarara mita, matsa lamba masu kula da bawul positioners.Ana amfani da waɗannan nau'ikan da yawa a cikin sarrafa sinadarai na masana'antu, sarrafa filastik da masana'antar makamashi kuma an yarda da su don aikace-aikacen ƙananan matsa lamba har zuwa 1000 psi (haɗin ƙarshen zaren).