Kayayyaki
-
JEP-500 Series Karamin matsa lamba mai watsawa
JEP-500 shine ƙaramin matsa lamba don cikakkiyar ma'aunin ma'aunin iskar gas da ruwa.Mai watsa matsa lamba shine na'ura mai tsada mai tsada don aikace-aikacen matsa lamba mai sauƙi (misali saka idanu na famfo, compressors ko wasu injina) da ma'aunin matakin hydrostatic a cikin buɗaɗɗen tasoshin inda ake buƙatar shigarwar ceton sarari.
-
Wurin Rukunin Gidaje na Matsa lamba
An ƙera matsugunan matsa lamba na JEORO don ɗaukar mafi yawan abubuwan da aka ɗora da kai ko tubalan ƙarewa.JEORO yana ba da matsuguni mara komai.ko akan buƙatu na musamman, Siemens®, Rosemount®, WIKA, Yokogawa® ko wasu masu watsawa za'a iya shigar.
-
Module mai watsa matsi na Head Mount
Mai watsa matsi kayan aiki ne da aka haɗa da Mai Canja Matsala.Fitar da Mai watsa Matsawa shine ƙarfin lantarki na analog ko sigina na yanzu mai wakiltar 0 zuwa 100% na kewayon matsi da transducer ya gane.
Ma'aunin matsi na iya auna cikakken, ma'auni, ko matsi daban-daban.
-
JEL-100 Series Magnetic Flap Flow Mita
JEF-100 jerin na fasaha karfe tube Flowmeter rungumi dabi'ar lamba da babu-hysteresis fasahar gano canje-canje a cikin kwana na Magnetic filin, kuma tare da high-yi MCU, wanda zai iya gane LCD nuni: nan take kwarara, jimlar kwarara, madauki halin yanzu. , yanayin yanayi, lokacin damping.
-
JEL-200 Radar Level Meter Brouchure
JEL-200 jerin matakan matakan radar sun karɓi 26G (80G) babban firikwensin radar, matsakaicin ma'auni na iya isa har zuwa mita 10.An inganta eriya don ci gaba da aiki, sabon microprocessors masu sauri suna da sauri mafi girma kuma ana iya yin tasiri na siginar siginar, ana iya amfani da kayan aiki don reactor, m silo da kuma yanayin ma'auni mai mahimmanci.
-
JEL-300 Series Submersible Level Mitar
JEL-300 jerin watsawar matakin submersible matakin watsawa ne mai matuƙar tsayayye, abin dogaro, kuma cikakkiyar madaidaicin matakin watsawa.JEL-300 jerin matakin watsawa ya zo a cikin ƙaramin girman girma kuma mara nauyi ne kuma barga.Ana iya amfani da shi don auna matakan ruwa don aikace-aikace da yawa a cikin ƙarfe, ma'adinai, sinadarai, samar da ruwa, da sarrafa sharar gida.
-
JEL-400 Series Ultrasonic Level Mita
JEL-400 jerin ultrasonic matakin mita ne mara lamba, low-cost da kuma sauki-to-shigar matakin ma'auni.Yana amfani da ci-gaba fasahar sararin samaniya ga masana'antar rayuwa gabaɗaya.Ba kamar ma'auni na yau da kullun ba, matakan matakan ultrasonic suna da ƙarin hani.Samfuran suna da dorewa da dorewa, mai sauƙi a cikin bayyanar, guda ɗaya kuma abin dogara a cikin aiki.
-
Makullin watsa matsi
An ƙera maƙallan kayan aikin JEORO don ɗaukar mafi yawan abubuwan da aka ɗora da kai ko tubalan ƙarewa.JEORO yana ba da matsuguni mara komai.ko akan buƙatu na musamman, Siemens®, Rosemount®, WIKA, Yokogawa® ko wasu masu watsawa za'a iya shigar.
Gidajen watsawa na JEORO an kera su ne musamman don OEMs na lantarki waɗanda ke son a ajiye kayansu a cikin gidaje na zamani, sumul, kuma a aikace.
-
JEL-501 RF Matsayin Matsayin Matsayi
Sensor Level Admittance RF an haɓaka shi daga ƙarfin mitar rediyo.Mafi daidaito kuma mafi dacewa ci gaba da auna matakin.
-
JEF-100 Karfe Tube Rotameter Mai Sauya Wuri Mai Guda
JEF-100 jerin na fasaha karfe tube Flowmeter rungumi dabi'ar lamba da babu-hysteresis fasahar gano canje-canje a cikin kwana na Magnetic filin, kuma tare da high-yi MCU, wanda zai iya gane LCD nuni: nan take kwarara, jimlar kwarara, madauki halin yanzu. , yanayin yanayi, lokacin damping.Zabin 4 ~ 20mA watsa (tare da HART sadarwa), bugun jini fitarwa, high da kuma low iyaka ƙararrawa fitarwa aiki, da dai sauransu Nau'in mai hankali siginar watsawa yana da high madaidaici da aminci, da kuma high price yi, siga Standardization online da kasawa kariya, da dai sauransu .
-
JEF-200 Ultrasonic Flowmeter don ruwa da ruwa
Ultrasonic kwarara mita manufa aiki.Mitar kwarara tana aiki ta hanyar watsawa da karɓar mitar da aka gyara na fashewar makamashin sauti tsakanin na'urori biyu da auna lokacin wucewa da yake ɗauka don sautin tafiya tsakanin masu watsawa biyu.Bambanci a cikin lokacin wucewa da aka auna kai tsaye kuma daidai yana da alaƙa da saurin ruwa a cikin bututu.
-
JEF-300 Electromagnetic Flowmeter
JEF-300 jerin electromagnetic flowmeter ya ƙunshi firikwensin da mai canzawa.Ya dogara ne akan dokar Faraday na shigar da wutar lantarki, wanda ake amfani da shi don auna ƙarar kwararar ruwa mai ɗaukar nauyi tare da haɓakawa fiye da 5μs/cm.Mita ce ta inductive don auna ma'aunin ƙarar matsakaicin gudanarwa.